Đồng hồ Executive Ø34 01.2021.104
SKU: 01.2021.104Bảo hành toàn cầu
Cam kết chính hãng
Tổng đài chăm sóc khách hàng miễn phí
Bảo hành tại hơn 100 cửa hàng trên toàn quốc
TÍNH NĂNG CỦA Đồng hồ Executive Ø34 01.2021.104
- Đồng hồ Thụy Sĩ với bộ máy quartz (Ronda 785) và có chức năng báo hiệu hết pin (EOL - End-of-life)
- Vòng bezel xoay đơn hướng và núm vặn vít tăng cường khả năng chống nước tối ưu
- Dây đeo bằng thép không gỉ với khóa cài, có thể tự thay đổi dây đeo dễ dàng mà không cần dùng đến dụng cụ chuyên dụng
- Vỏ đồng hồ bằng thép không gỉ bền chắc, sang trọng
- Kích thước mặt 34 mm
- Bảo hành quốc tế 3 năm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Hãy cùng chiêm ngưỡng vẻ đẹp sang trọng vượt thời gian với mẫu đồng hồ Executive. Dù là trong các hoạt động thường ngày hay những dịp đặc biệt, cỗ máy thời gian này đều được thiết kế để nâng tầm mọi bộ trang phục và đáp ứng hoàn hảo những đòi hỏi khắt khe trong lối sống của bạn.
Mẫu đồng hồ Quartz chuẩn Swiss Made này là sự tôn vinh di sản phong phú của Wenger, nổi bật với sự phối hợp màu sắc tỉ mỉ, tạo nên sự hài hòa giữa vỏ đồng hồ, vòng bezel chèn khoáng kim loại và mặt số. Mặt số tinh xảo được trang trí bởi các cọc số dạng vạch cùng các vùng dạ quang, đảm bảo khả năng đọc giờ tối ưu ngay cả trong điều kiện thiếu sáng hoặc ban đêm. Với lớp hoàn thiện kim loại bóng bẩy và các đường vát được đánh bóng kỹ lưỡng trên vỏ, Executive là sự kết hợp hoàn hảo giữa công năng và phong cách.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Đường kính mặt số: | 34 mm |
| Bề dày mặt số: | 10 mm |
| Khối lượng: | 109 g |
| Loại máy: | Pin (Quartz) |
| Màu mặt số: | Xanh lá |
| Bề rộng dây: | 17 mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ |
| Màu dây: | Bạc/ vàng |
| Chống nước: | 20 ATM/200 M/660 FT |
| Thời hạn bảo hành: | 3 năm |
* Các phép đo sản phẩm được công bố trên website này chỉ mang tính chất tham khảo và có thể khác với các phép đo thực tế.
** Màu sắc và thiết kế thực tế có thể thay đổi một chút do cài đặt màn hình thiết bị khác nhau, ánh sáng tại mỗi thời điểm, sự khác biệt nhỏ về độ hoàn thiện của sản phẩm theo thời gian và các yếu tố khác.
*** Quý khách vui lòng kiểm tra với từng hãng bay về quy định kích thước hành lý xách tay, ký gửi.
