Đồng hồ Dive Pro Quartz Ø43 242069.1
SKU: 242069.1Bảo hành toàn cầu
Cam kết chính hãng
Tổng đài chăm sóc khách hàng miễn phí
Bảo hành tại hơn 100 cửa hàng trên toàn quốc
TÍNH NĂNG CỦA Đồng hồ Dive Pro Quartz Ø43 242069.1
- Đồng hồ Thụy Sĩ với bộ máy quartz (Ronda 715) chính xác và bền bỉ
- Được thiết kế, sản xuất và kiểm chứng nghiêm ngặt tại nhà máy của Victorinox ở Delémont, Thụy Sĩ
- Đồng hồ lặn chuyên nghiệp Thụy Sĩ với chứng chỉ ISO 6425 và khả năng chống nước lên đến 300m
- Viền bezel xoay một chiều với lớp phủ chống xước để gia tăng độ bền
- Dây đeo paracord màu cam nổi bật, tặng kèm dây cao su màu đen cùng tông màu, với cơ chế thay dây nhanh, có thể tự thay đổi dây đeo dễ dàng mà không cần dùng đến dụng cụ chuyên dụng
- Đường kính mặt số 43 mm
- Bảo hành toàn cầu 5 năm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Mạnh mẽ, bền bỉ và đầy ấn tượng - với bộ vỏ titanium đen 43mm, dây đeo paracord màu cam rực rỡ cùng các cọc số và kim dạ quang, chiếc đồng hồ Thụy Sĩ Victorinox Dive Pro Quartz này được chế tạo để luôn trong tư thế sẵn sàng cho mọi thử thách.
Sở hữu bộ máy Quartz Swiss-made Ronda 715 tích hợp lịch ngày, đây là mẫu đồng hồ lặn chuyên nghiệp đạt chứng nhận ISO 6425 - với khả năng kháng nước lên đến 300m và hệ thống bảo vệ chống sốc kép - giúp bạn làm chủ hoàn toàn thời gian của mình dưới lòng đại dương.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Đường kính mặt số: | 43 mm |
| Bề dày mặt số: | 13,5 mm |
| Khối lượng: | 108 g |
| Loại máy: | Quartz |
| Màu mặt số: | Đen |
| Chất liệu viền bezel: | Titanium |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Chất liệu mặt lưng: | Titanium |
| Bề rộng dây: | 21 mm |
| Chất liệu dây: | Paracord |
| Màu dây: | Cam |
| Chống nước: | 30 ATM/300 M/990 FT |
| Thời hạn bảo hành: | 5 năm |
* Các phép đo sản phẩm được công bố trên website này chỉ mang tính chất tham khảo và có thể khác với các phép đo thực tế.
** Màu sắc và thiết kế thực tế có thể thay đổi một chút do cài đặt màn hình thiết bị khác nhau, ánh sáng tại mỗi thời điểm, sự khác biệt nhỏ về độ hoàn thiện của sản phẩm theo thời gian và các yếu tố khác.
*** Quý khách vui lòng kiểm tra với từng hãng bay về quy định kích thước hành lý xách tay, ký gửi.
