Đồng hồ Dive Pro Auto Ø43 242071
SKU: 242071Bảo hành toàn cầu
Cam kết chính hãng
Tổng đài chăm sóc khách hàng miễn phí
Bảo hành tại hơn 100 cửa hàng trên toàn quốc
TÍNH NĂNG CỦA Đồng hồ Dive Pro Auto Ø43 242071
- Đồng hồ Thụy Sĩ với bộ máy automatic (Sellita SW 220-1) đáng tin cậy
- Được thiết kế, sản xuất và kiểm chứng nghiêm ngặt tại nhà máy của Victorinox ở Delémont, Thụy Sĩ
- Đồng hồ lặn chuyên nghiệp Thụy Sĩ với chứng chỉ ISO 6425 và khả năng chống nước lên đến 300m
- Viền bezel xoay một chiều với lớp phủ chống xước để gia tăng độ bền
- Dây đeo cao su bền bỉ với cơ chế thay dây nhanh, có thể tự thay đổi dây đeo dễ dàng mà không cần dùng đến dụng cụ chuyên dụng
- Đường kính mặt số 43 mm
- Bảo hành toàn cầu 5 năm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Được thiết kế để gây ấn tượng mạnh mẽ - với vỏ titanium đen 43mm, dây đeo cao su xanh dương và các cọc số dạ quang rực rỡ, Dive Pro Automatic luôn trong tư thế sẵn sàng cho mọi hành trình.
Sở hữu bộ máy cơ tự động Thụy Sĩ Sellita SW220 tích hợp lịch thứ và ngày, đây là mẫu đồng hồ lặn chuyên nghiệp đạt chứng nhận ISO 6425. Với khả năng kháng nước lên đến 300m cùng hệ thống bảo vệ chống sốc kép, chiếc đồng hồ này giúp bạn làm chủ hoàn toàn thời gian của mình, dù là dưới lòng đại dương hay trong cuộc sống năng động hằng ngày.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Đường kính mặt số: | 43 mm |
| Bề dày mặt số: | 14,5 mm |
| Khối lượng: | 120 g |
| Loại máy: | Automatic |
| Màu mặt số: | Đen |
| Chất liệu viền bezel: | Titanium |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Chất liệu mặt lưng: | Titanium |
| Bề rộng dây: | 21 mm |
| Chất liệu dây: | Rubber |
| Màu dây: | Xanh dương |
| Chống nước: | 30 ATM/300 M/990 FT |
| Thời hạn bảo hành: | 5 năm |
* Các phép đo sản phẩm được công bố trên website này chỉ mang tính chất tham khảo và có thể khác với các phép đo thực tế.
** Màu sắc và thiết kế thực tế có thể thay đổi một chút do cài đặt màn hình thiết bị khác nhau, ánh sáng tại mỗi thời điểm, sự khác biệt nhỏ về độ hoàn thiện của sản phẩm theo thời gian và các yếu tố khác.
*** Quý khách vui lòng kiểm tra với từng hãng bay về quy định kích thước hành lý xách tay, ký gửi.
