Đồng hồ Concept One Auto Ø39 242057
SKU: 242057Bảo hành toàn cầu
Cam kết chính hãng
Tổng đài chăm sóc khách hàng miễn phí
Bảo hành tại hơn 100 cửa hàng trên toàn quốc
TÍNH NĂNG CỦA Đồng hồ Concept One Auto Ø39 242057
- Đồng hồ Thụy Sĩ với bộ máy Automatic (MLJP G100) hiệu suất cao, khả năng dự trữ năng lượng lên đến 68 giờ, giúp đồng hồ vẫn hoạt động chính xác ngay cả khi bạn không đeo suốt gần 3 ngày cuối tuần
- Chế tác tinh xảo, thiết kế mặt số uốn cong mang lại diện mạo bóng bẩy, tối giản nhưng vô cùng sang trọng
- Vòng bezel được trang bị lớp phủ bảo vệ đặc biệt, giúp duy trì vẻ ngoài hoàn hảo trước những va chạm hằng ngày, giữ diện mạo luôn mới và đẳng cấp
- Đường kính mặt số 39 mm
- Bảo hành toàn cầu 5 năm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Điểm nhấn ấn tượng nhất của dòng Concept One Automatic chính là bộ máy cơ tự động (automatic) Thụy Sĩ cao cấp: La Joux-Perret G100. Đây là bộ máy sở hữu khả năng dự trữ năng lượng lên đến 68 giờ - con số ấn tượng nhất trong tất cả các dòng đồng hồ của Victorinox từ trước đến nay.
Bên cạnh đó, sản phẩm còn hội tụ hàng loạt tính năng hiệu suất cao như: hệ thống bảo vệ chống sốc kép (double antishock), cọc số và kim có dạ quang, mặt số uốn cong màu đen, vỏ thép không gỉ 39mm, lớp phủ chống trầy xước trên vòng bezel và dây đeo cao su màu đen có thể thay đổi linh hoạt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Đường kính mặt số: | 39 mm |
| Bề dày mặt số: | 11,75 mm |
| Khối lượng: | 108 g |
| Loại máy: | Automatic |
| Màu mặt số: | Đen |
| Chất liệu viền bezel: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Chất liệu mặt lưng: | Thép không gỉ |
| Bề rộng dây: | 21 mm |
| Chất liệu dây: | Rubber |
| Màu dây: | Đen |
| Chống nước: | 10 ATM/100 M/330 FT |
| Thời hạn bảo hành: | 5 năm |
* Các phép đo sản phẩm được công bố trên website này chỉ mang tính chất tham khảo và có thể khác với các phép đo thực tế.
** Màu sắc và thiết kế thực tế có thể thay đổi một chút do cài đặt màn hình thiết bị khác nhau, ánh sáng tại mỗi thời điểm, sự khác biệt nhỏ về độ hoàn thiện của sản phẩm theo thời gian và các yếu tố khác.
*** Quý khách vui lòng kiểm tra với từng hãng bay về quy định kích thước hành lý xách tay, ký gửi.
