Đồng hồ City GMT Ø42 01.1442.103
SKU: 01.1442.103Bảo hành toàn cầu
Cam kết chính hãng
Tổng đài chăm sóc khách hàng miễn phí
Bảo hành tại hơn 100 cửa hàng trên toàn quốc
TÍNH NĂNG CỦA Đồng hồ City GMT Ø42 01.1442.103
- Đồng hồ Thụy Sĩ với bộ máy quartz (Ronda 515.24H)
- Chức năng GMT theo dõi múi giờ thứ hai một cách đồng thời và độc lập, cực kỳ hữu ích cho những người thường xuyên di chuyển quốc tế
- Dây đeo Silicone thể thao năng động
- Vỏ đồng hồ bằng thép không gỉ bền chắc, sang trọng
- Kích thước mặt 42 mm
- Bảo hành toàn cầu 3 năm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Chào đón tinh thần phóng khoáng của những công dân toàn cầu với City GMT, bộ sưu tập kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế vượt thời gian và công năng hiện đại. Được tạo ra dành cho những người trân trọng phong cách, sự tin cậy và tính linh hoạt, mẫu đồng hồ chuẩn Swiss Made này sở hữu chức năng GMT tinh tế, giúp bạn dễ dàng theo dõi nhiều múi giờ cùng lúc dù bạn đang ở bất cứ đâu.
Với thẩm mỹ cổ điển và khả năng hiển thị cực kỳ rõ nét, City GMT vừa là một món trang sức thanh lịch, vừa là một công cụ thực dụng tuyệt vời. Được chế tác để đảm bảo độ bền và tính chính xác cao, chiếc đồng hồ này sẵn sàng đồng hành cùng lối sống năng động của bạn: từ những cuộc họp kinh doanh xuyên lục địa cho đến những chuyến phiêu lưu ngẫu hứng trong lòng đô thị. Bạn có thể tự do lựa chọn các phối màu tinh tế cùng nhiều loại dây đeo khác nhau để phản ánh đúng phong cách cá nhân của mình. Dù là đang dạo bước trên những con phố quen thuộc hay đang băng qua các múi giờ khác nhau, City GMT chính là người bạn đồng hành hoàn hảo cho một cuộc sống không biên giới.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Đường kính mặt số: | 42 mm |
| Bề dày mặt số: | 8 mm |
| Khối lượng: | 62 g |
| Loại máy: | Pin (Quartz) |
| Màu mặt số: | Đen |
| Bề rộng dây: | 22 mm |
| Chất liệu dây: | Silicone |
| Màu dây: | Xanh nhạt |
| Chống nước: | 5 ATM/50 M/166 FT |
| Thời hạn bảo hành: | 3 năm |
* Các phép đo sản phẩm được công bố trên website này chỉ mang tính chất tham khảo và có thể khác với các phép đo thực tế.
** Màu sắc và thiết kế thực tế có thể thay đổi một chút do cài đặt màn hình thiết bị khác nhau, ánh sáng tại mỗi thời điểm, sự khác biệt nhỏ về độ hoàn thiện của sản phẩm theo thời gian và các yếu tố khác.
*** Quý khách vui lòng kiểm tra với từng hãng bay về quy định kích thước hành lý xách tay, ký gửi.
